![](/fileman/Uploads/tbNews/35609/thumb/img2549.jpg)
427 lượt xem
Bộ CHQS tỉnh Long An thăm, chúc mừng Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11
(QK7 Online) - Ngày 17-11, Đại tá Nguyễn Minh Tấn, Phó Chính ủy Bộ CHQS tỉnh Long An đến thăm, chúc mừng Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh nhân dịp Kỷ niệm 41 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982-20/11/2023).
![](/fileman/Uploads/tbNews/35609/thumb/img2549.jpg)
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh tặng hoa chúc mừng Sở Giáo dục và Đào tạo Long An.
Đại tá Nguyễn Minh Tấn gởi lời tri ân và lời chúc mừng đến lãnh đạo, cùng tập thể cán bộ, công chức, viên chức Sở Giáo dục và Đào tạo luôn mạnh khỏe, hạnh phúc; tiếp tục có nhiều đổi mới, sáng tạo, nâng cao chất lượng giáo dục đào tạo, hoàn thành thắng lợi mọi nhiệm vụ. Đồng thời chúc mối quan hệ đoàn kết, gắn bó giữa 2 đơn vị ngày càng thắm thiết và phát triển tốt đẹp, cũng như nâng cao chất lượng đào tạo, giáo dục kiến thức quốc phòng - an ninh cho học sinh, sinh viên trên địa bàn tỉnh thời gian tới.
Nguyễn Duy