![](/fileman/Uploads/tbNews/21530/thumb/imgp0703_20210210034807166.jpg)
Mỗi đồn gồm các vật phẩm: 20 cái bánh chưng, 20 đòn bánh tét, 2 thùng sản phẩm tăng gia sản xuất của đơn vị, 1 thùng cá và 15 thùng mì tôm.
Việc làm trên thắt chặt hơn nữa mối quan hệ đoàn kết giữa 2 lực lượng, qua đó kịp thời động viên cán bộ, chiến sĩ các Đồn Biên phòng hoàn thành tốt nhiệm vụ và gắn kết tình cảm các cơ quan, tổ chức, đơn vị trên địa bàn đóng quân.
Tại mỗi nơi đến thăm Chỉ huy Sư đoàn 5 và các Đồn Biên phòng trao đổi tình hình nhiệm vụ của đơn vị đặc biệt là nhiệm vụ sẵn sàng chiến đấu.
Nhân dịp này, chỉ huy Sư đoàn 5 động viên cán bộ, chiến sĩ các Đồn Biên phòng vượt qua khó khăn, thường xuyên tuần tra kiểm soát người vượt biên trái phép vào địa bàn tỉnh để ngăn ngừa và chấp hành nghiêm các quy định phòng chống, chống dịch Covid – 19, góp phần hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.