(QK7 Online) - Sáng 28/7, Cục Chính trị Quân khu 7 do Đại tá Nguyễn Công Anh, Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu làm trưởng đoàn cùng sự đồng hành gia đình bà Đỗ Thị Kim Liên (Shark Liên) – Lãnh sự Danh dự Cộng hòa Nam Phi tại thành phố Hồ Chí Minh đến trao tặng 500 phần quà, 500 thẻ hỗ trợ giúp đỡ Nhân dân huyện Củ Chi phòng, chống dịch bệnh Covid-19.
Đại diện Shark Liên tặng quà cho Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Củ Chi.
Lãnh đạo Ủy ban Nhân dân huyện trao thư cảm ơn đến hai đơn vị tài trợ.
Ủy ban Mặt trận Tổ quốc (MTTQ) Việt Nam huyện Củ Chi gửi lời cảm ơn sự quan tâm, ủng hộ quý báu của Đảng ủy, Cục Chính trị Quân khu 7 cùng tấm lòng của gia đình bà Đỗ Thị Kim Liên đối với người dân nghèo có hoàn cảnh khó khăn bị ảnh hưởng do dịch Covid-19 và lực lượng phòng chống dịch trên địa bàn. Những món quà ý nghĩa thiết thực này, MTTQ Việt Nam huyện sẽ nhanh chóng chuyển đến tận tay người dân trong thời gian sớm nhất.
Nguyễn Hoàng