(QK7 Online) – Ngày 6/1, đoàn công tác của Quân khu do đồng chí Đại tá Nguyễn Như Trúc, Đảng ủy viên Quân khu, Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu làm trưởng đoàn đến thăm, chúc Tết Quận ủy, UBND các quận Gò Vấp, Tân Bình, Phú Nhuận thành phố Hồ Chí Minh và Tòa án Quân sự Quân khu 7.
Thăm, chúc Tết Quận ủy, UBND các quận Gò Vấp, Tân Bình, Phú Nhuận thành phố Hồ Chí Minh, đồng chí Nguyễn Như Trúc thông báo kết quả nổi bật trong thực hiện nhiệm vụ quân sự, quốc phòng của LLVT Quân khu năm 2022, trân trọng cảm ơn những tình cảm đặc biệt của lãnh đạo Quận ủy, UBND và Nhân dân các quận Gò Vấp, Tân Bình, Phú Nhuận đã tạo mọi điều kiện hỗ trợ tích cực giúp Ban CHQS các quận cùng LLVT Quân khu hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao; đồng thời chúc mừng lãnh đạo và Nhân dân các quận một năm mới tràn đầy niềm tin thắng lợi và hạnh phúc.
Đại tá Nguyễn Như Trúc (giữa) và đoàn công tác Quân khu chúc Tết Quận ủy, UBND quận Gò Vấp.
Đại tá Nguyễn Như Trúc (giữa) và đoàn công tác Quân khu chúc Tết Quận ủy, UBND quận Tân Bình.
Đại tá Nguyễn Như Trúc (giữa) và đoàn công tác Quân khu chúc Tết Quận ủy, UBND quận Phú Nhuận.
Đại tá Nguyễn Như Trúc (giữa) và đoàn công tác chúc mừng năm mới Tòa án Quân sự Quân khu 7.
Lãnh đạo các quận Gò Vấp, Tân Bình, Phú Nhuận thành phố Hồ Chí Minh trân trọng cảm ơn tình cảm, sự quan tâm của Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân khu 7 trong thời gian qua và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ, giúp đỡ tích cực của LLVT Quân khu trong thời gian tới trong công tác tuyển quân, tuyển sinh, công tác vận động quần chúng, giữ vững an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn thành phố để các quận luôn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Bảo Châu