(QK7 Online) - Ngày 9/7, Sư đoàn 5 tổ chức đoàn cán bộ đến Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh hỗ trợ 3 tấn rau, củ, quả; 5.000 quả trứng gà, vịt; 500 hộp thịt hộp là sản phẩm tăng gia sản xuất của đơn vị tặng người dân có hoàn cảnh khó khăn do ảnh hưởng dịch Covid-19.
Sư đoàn 5 hỗ trợ sản phẩm TGSX cho người dân có hoàn cảnh khó khăn huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh.
Đại tá Phạm Như Quân, Phó Chính ủy Sư đoàn 5 chia sẻ: Những sản phẩm tăng gia sản xuất đến với bà con vùng dịch thể hiện tình cảm và trách nhiệm của cán bộ, chiến sĩ sư đoàn đối với người dân Thành phố Hồ Chí Minh. Cán bộ, chiến sĩ Sư đoàn 5 luôn đồng hành và tiếp sức cho Nhân dân, cùng cả nước chung tay phòng, chống dịch Covid-19.
Lê Thuận