![](/fileman/Uploads/tbNews/25009/thumb/5_20210915053856635.jpg)
Dịp này, thay mặt Thủ trưởng Bộ Tư lệnh Quân khu, Trung tướng Trần Võ Dũng trao 7 suất quà cho gia đình 7 quân nhân là y, bác sĩ của Bệnh viện Quân y 4 đang tăng cường chống dịch tại TP Hồ Chí Minh; thăm, kiểm tra mô hình "Đồng hành cùng bệnh nhân", "Bát cháo tình thương" của Bệnh viện Quân y 4 với các hoạt động tặng cháo, cắt tóc, móng tay, gội đầu... cho bệnh nhân nghèo; đồng thời trao 15 suất quà cho 15 bệnh nhân có hoàn cảnh khó khăn đang điều trị tại Bệnh viện quân y 4.