(QK7 Online) - Tự hào lính thợ công nghiệp quốc phòng là chủ đề của chương trình Hội diễn nghệ thuật quần chúng của các đơn vị thuộc Tổng cục Công nghiệp quốc phòng (CNQP) khu vực miền Trung và miền Nam, diễn ra tối 23-4 tại TP.Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
Các tiết mục tham gia hội diễn.
Hội diễn là hoạt động thiết thực chào mừng Đại hội Công đoàn Tổng cục CNQP và Công đoàn quốc phòng thời gian tới; đồng thời là hoạt động thiết thực chào mừng 48 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước (30-4-1975- 30-4-2023).
Kết thúc chương trình, Ban tổ chức trao giải xuất sắc cho Nhà máy Z114; giải Nhất cho Tổng công ty Sông Thu; giải Nhì và giải Ba lần lượt thuộc về các đơn vị: K752 và Tổng công ty Ba Son.
Thủ trưởng Tổng cục CNQP và các đơn vị chụp hình lưu niệm với các đội tham gia hội diễn.
Nguyệt Hà