(QK7 Online) - Ngày 24.9, Sư đoàn 5 và Liên đoàn Lao động tỉnh Tây Ninh phối hợp UBMTTQVN huyện Bến Cầu trao tặng 200 phần quà tình nghĩa hỗ trợ người dân gặp khó khăn do ảnh hưởng dịch Covid-19 trên địa bàn các xã: An Thạnh, Lợi Thuận, Long Giang, Long Chữ và Thị trấn, mỗi địa phương 50 phần.
Chỉ huy Sư đoàn 5 và lãnh đạo LĐLĐ tỉnh trao tặng 200 phần quà tình nghĩa cho người dân huyện Bến Cầu.
Đây là những phần quà nằm trong chương trình 20.000 phần quà nghĩa tình của Sư đoàn 5 và LĐLĐ tỉnh nhằm chia sẻ, động viên người dân trên địa tỉnh vượt qua khó khăn do ảnh hưởng dịch bệnh Covid-19. Mỗi phần quà gồm gạo, nhu yếu phẩm…trị giá 300.000 đồng.
Quang Son