Sau khi tổ chức truy điệu, Ban Tổ chức đã đưa hài cốt liệt sĩ về an táng tại Nghĩa trang liệt sĩ thành phố. Thông tin mộ liệt sĩ Đỗ Văn Sửu do ông Đỗ Văn Cu là em ruột của liệt sĩ cung cấp.
686 lượt xem
Cất bốc, quy tập hài cốt liệt sĩ ở quận Thủ Đức
(QK7 Online) - Ngày 9/7, tại khu phố 3, phường Bình Chiểu, quận Thủ Đức, Tổ công tác Ban Chỉ đạo 1237 thành phố và Cơ quan chính sách Ban Chỉ huy Quân sự quận Thủ Đức đã phối hợp tổ chức cất bốc hài cốt liệt sĩ Đỗ Văn Sửu, sinh năm 1949, quê quán phường Tam Bình, quận Thủ Đức, hy sinh trong kháng chiến chống Mỹ cứu nước (ngày 2/9/1968).
Sau khi tổ chức truy điệu, Ban Tổ chức đã đưa hài cốt liệt sĩ về an táng tại Nghĩa trang liệt sĩ thành phố. Thông tin mộ liệt sĩ Đỗ Văn Sửu do ông Đỗ Văn Cu là em ruột của liệt sĩ cung cấp.
Sau khi tổ chức truy điệu, Ban Tổ chức đã đưa hài cốt liệt sĩ về an táng tại Nghĩa trang liệt sĩ thành phố. Thông tin mộ liệt sĩ Đỗ Văn Sửu do ông Đỗ Văn Cu là em ruột của liệt sĩ cung cấp.
Đỗ Linh