Theo đánh giá của Ban tổ chức, Hội thao Quốc phòng huyện đã hoàn thành tốt các nội dung theo đúng kế hoạch, bảo đảm an toàn tuyệt đối về người và vũ khí, trang bị. Hội thao đã thu hút khoảng 850 lượt cán bộ, chiến sĩ đến từ 7 xã, thị trấn và 18 đơn vị tự vệ cơ quan, tổ chức trên địa bàn huyện. Các đơn vị thi đấu trên 12 nội dung, trong đó khối xã, thị trấn 8 nội dung, khối tự vệ 4 nội dung.
Đồng chí Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự huyện Nhà Bè trao giấy khen cho các tập thể có thành tích xuất sắc trong hộ thao
Kết quả hội thao: Khối xã, thị trấn: Ban CHQS xã Hiệp Phước hạng nhất toàn đoàn, Ban CHQS xã Phú Xuân hạng nhì, Ban CHQS xã Phước Lộc hạng ba; khối tự vệ: Ban CHQS Tổng kho xăng dầu Nhà Bè hạng nhất toàn đoàn, Ban CHQS Văn phòng HĐND và UBND huyện hạng nhì, Trung đội tự vệ Công ty TNHH MTV Dịch vụ Công ích hạng ba. UBND huyện tặng thưởng cờ cho 6 tập thể và tặng giấy khen cho 30 tập thể, 27 cá nhân có thành tích xuất sắc trong hội thao.